ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਹੁਣ ਗਿਪੀ ਗਰੇਵਾਲ ਨੂੰ ਵੀ ਪੈ ਗਈ ਨੂਰ ਦੀ ਲੋੜ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ

ਟਿਕ ਟਾਕਸਟਾਰ ਜਿਸਨੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਛੋਟੀ ਉਮਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਘਾਟ ਸਮੇ ਦੇ ਵਿਚ ਏਨਾ ਕ ਨਾਮ ਬਣਾ ਲਿਆ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਉਸਨੂੰ ਬੋਲੀਵੁਡ ਤੇ ਪੋਲੀਵੁਡ ਵੀ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਨੇ ,ਦਸ ਦਈਏ ਨੂਰ ਦੀ ਮਾਸੂਮੀਅਤ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆ ਪਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹੈ ਇਹ ਅੱਜ ਦੀ ਸੁਪੋਰਟ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕ ਤੇ ਐਕਟਰ ਗਿਪੀ ਗਰੇਵਾਲ ਤੋਂ ਅਜੇ ਥੋੜੇ ਸਮੇ ਪਹਿਲਾ ਹੀ ਗਿਪੀ ਗਰੇਵਾਲ ਦਾ ਇਕ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ ਰਿਲੀਜ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਮ ਹੈ ਮੁੰਡਾ ਵਿਗਾੜ ਗਿਆ ਦਸ ਦਈਏ ਨੂਰ ਨੇ ਇਸ ਗਾਣੇ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅੰਦਾਜ ਦੇ ਵਿਚ ਗਿਪੀ ਗਰੇਵਾਲ ਨੂੰ ਸੁਪਰੋਟ ਕੀਤੀ ਹੈ ਦੇਖੋ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾ ਸ਼ੇਅਰ ਤੇ ਲਾਇਕ ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਤੇ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁਦੇ ਹੋ ਕਿ ਨੂਰ ਨੂੰ ਹੋਰ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇ ਤਾ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਵਿਚ ਸ਼ੇਅਰ ਏਨਾ ਕ ਕਰਦੋ ਕਿ ਇਸ ਬੱਚੀ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਬਣ ਜਾਵੇ,ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ |ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੇਸ਼ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਅਤੇ ਅਸਰਦਾਰ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੋਂ ਹੀ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੋਲੋ ਕਰੋ |ਜੋ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *