Breaking News
Home / Viral / ਆਪਣੇ ਹੀ ਘਰ ਵਿਚ 18 ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ

ਆਪਣੇ ਹੀ ਘਰ ਵਿਚ 18 ਸਾਲ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ

ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਏਰੀਆ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾ ਸਾਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਇਨਸਾਨੀਅਤ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮਸਾਰ ਹੋਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਇੱਥੇ ਇੱਕ 18 ਸਾਲ ਦੀ ਲੜਕੀ ਦਾ ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਜ ਬ ਰ ਦ ਸਤੀ ਸ ਬੰ ਧ ਬਣਾ ਕੇ ਗ ਰ ਭ ਵ ਤੀ ਕਰਨ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਮਣੇ ਆਈ ਹੈ । ਤਫਤੀਸ਼ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦਸਿਆ ਲੜਕੀ ਨੇ ਉਹਨਾਂ ਕੋਲ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਿਤਾ ਉਸ ਨਾਲ ਜ ਬ ਰ ਦ ਸਤੀ ਕਰਦਾ ਹੈ’

ਉਸ ਨੂੰ ਧ ਮ ਕੀ ਆਂ ਵੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਫ਼ੇਰ ਉਸ ਨਾਲ ਨ ਜਾ ਇ ਜ ਸ ਬੰਧ ਵੀ ਬਣਾਂਦਾ ਹੈ । ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਖਬਰ ਮਿਲਦਿਆਂ ਹੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੁਹੰਚ ਕੇ ਉਸ ਦਰਿੰਦੇ ਨੂੰ ਗਿ ਰ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ । ਲੜਕੀ ਦੀ ਮਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ । ਅਤੇ ਉਹ ਦਰਿੰਦਾ ਘਰੇ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਹ ਵ ਸ ਦੀ ਭੁੱਖ ਮਿਟਾਉਦਾ ਸੀ ਇਸ ਖਬਰ ਨੇ ਪਿਤਾ ਧੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦਾ ਪਿਆਰ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇੰਸਨਾਨੀਅਤ ਸ਼ ਰ ਮ ਸਾ ਰ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ । ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਉਸ ਪਿਓ ਨੂੰ ਲਾਹਨਤਾਂ ਪਾਇਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ।ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਸ ਸਕਸ਼ ਨੂੰ ਗਿ ਰ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰ ਕੇ ਅਗਲੀ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਮੈਡੀਕਲ ਚੈੱਕ ਅਪ ਲਈ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੱਚ ਤੇ ਸਟੀਕ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਉਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਨਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇ ਇਸ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

About aajtak

Check Also

ਹੁਣੇ ਇੱਥੇ ਮਿਲੇ ਕਰੀਬ 120 ਪੋਜ਼ੀਟਿਵ ਅਤੇ 6 ਦੀ ਹੋਈ ਮੌਤ

ਜੋ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *